[DeK]~[SeY]~[PlaY] GTA Online CoLo 24Hr.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับคนเข้า Slayer_TeaM

Go down

รับคนเข้า Slayer_TeaM Empty รับคนเข้า Slayer_TeaM

ตั้งหัวข้อ  sirawich Fri Jun 12, 2009 4:37 pm

หัวหน้า GoD_Slayer มีแล้ว
มือซ้ายของ GoD Hell_Slayer ยังไม่มี
มือขวาของ GoD HeaveN_Slayer ยังไม่มี
รองหัวหน้า KinG_Slayer ยังไม่มี
มือซ้ายของ KinG PaladiN_Slayer ยังไม่มี
มือขวาของ KinG KnighT_Slayer ยังไม่มี
ลูกน้องของ PaladiN WizarD_Slayer ยังไม่มี
ลูกน้องของ KinghT HunteR_Slayer ยังไม่มี
*SpY_Slayer มีแล้ว

ทั้งหมดผมจะรับในเกมส์นะครับ ใครเข้าลงชื่อ เล่น ในบอร์ดด้วยนะครับ แล้วมาสอบกับผมถ้าสอบผ่านก็เข้า Slayer_TeaM ได้ครับ

ส่วนใครที่เข้า ก็ตั้งชื่อตามที่บอกไปครับ ถ้าไม่เล่นใหม่ก็ซื้อเปลี่ยนชื่อ แล้วเปลี่ยนเอาครับ

มือซ้าย-ขวาของ GoD สอบกับผมครับ
มือซ้าย-ขวาของ KinG สอบกับ KinG เอาครับ
ส่วน KinG สอบกับผมครับ

sirawich
ประชาชน - ยาจก
ประชาชน - ยาจก

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน