[DeK]~[SeY]~[PlaY] GTA Online CoLo 24Hr.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เซิพเป็ฯไรครับ

Go down

เซิพเป็ฯไรครับ Empty เซิพเป็ฯไรครับ

ตั้งหัวข้อ  DRAFT_BoyZ Sun Jun 21, 2009 3:19 pm

เซิพ เป็ฯไร ผมเล่นใหม่จนเวล6มีช่วงนึ่งหลุดตลอดแล้วสักพักมันบอกให้สมัครอาไรอีกครับเนี่ย

DRAFT_BoyZ
ประชาชน - ยาจก

ขึ้นไปข้างบน Go down

เซิพเป็ฯไรครับ Empty Re: เซิพเป็ฯไรครับ

ตั้งหัวข้อ  DRAFT_BoyZ Sun Jun 21, 2009 3:20 pm

มันบอกว่าให้สมัครใหม่แล้วก้หลุดอีก3ครั่งอะมั่ง แล้วก้ปิดไปเลย

DRAFT_BoyZ

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน