[DeK]~[SeY]~[PlaY] GTA Online CoLo 24Hr.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หลีดมาเฟียมารายงานตัวแล้วนะครับ

2 posters

Go down

หลีดมาเฟียมารายงานตัวแล้วนะครับ Empty หลีดมาเฟียมารายงานตัวแล้วนะครับ

ตั้งหัวข้อ  nitisart Sat Jun 13, 2009 9:13 am

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
มีอะไร ไม่มี แก๊งค์ อยู่ แค่ ออน บ่อย ๆ ยิงแม่นเล็ก น้อย มาอยู่ กับผม ได้
ไม่เรื่อง มาก ครับ

nitisart
ประชาชน - ยาจก

ขึ้นไปข้างบน Go down

หลีดมาเฟียมารายงานตัวแล้วนะครับ Empty Re: หลีดมาเฟียมารายงานตัวแล้วนะครับ

ตั้งหัวข้อ  dayss9999 Sun Jun 21, 2009 11:30 am

ผมเป็นหลีดมาเฟีย ชื่อ THEKING_God นะครับ รับคนเข้าแก๊งเวล3+ ออนบ่อย ปืนแม่น

dayss9999

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน